ha_2ki_tn_l3/14/08.txt

26 lines
1.4 KiB
Plaintext
Raw Normal View History

[
{
"title": "Sa'an nan Amaziya ya aiko da manzanni ga Yehoash ɗan Yehoahaz ɗan Yehu sarkin Isra'ila, cewa, \"Ka zo, mu sadu da juna ido da ido a yaƙi.",
"body": "Anan \"junan su\" sun hada sojojin su. AT: \"Sai Amaziya ya aika da jakadu zuwa wurin Sarki Yehoash na Isra'ila, yana cewa, 'Ka zo nan ka bar\nsojojinmu da junanmu yaƙi.'\" (Duba: figs_synecdoche)"
},
{
"title": "Yar ƙaya da ke Lebanan ... ta aiko da saƙo ",
"body": "Wannan hoton kalma ne da tatsuniya. Itatuwan sida ya yi girma kuma ƙaya ce babba da daraja. Jehoash ya kamanta kansa da itacen sida da Amaziya da ƙaho kuma ya gargaɗi Amaziya kada ya kai hari. Idan kuna da kwatankwacin wannan a cikin yaren ku, zaku iya amfani dashi. (Duba: figs_metaphor)"
},
{
"title": "cewa, 'Ki ba da ɗiyarki ga ɗa na don aure",
"body": "Wannan lafazin kai tsaye ana iya bayyana shi azaman magana kai tsaye. AT: \"yana roƙon itacen sida don ya aurar da ɗan 'yarsa ga ɗan'\nɗaya\" (Duba: figs_quotation)"
},
{
"title": "Hakika ka kai wa Idom hari",
"body": "Wannan shi ne kashedin gargaɗin da Yehowash ya aika wa Amaziya. \"Amaziya, hakika kun ci Idom\""
},
{
"title": "Ka yi fahariya da nasararka",
"body": "\"Ka gamsu da nasarka\""
},
{
"title": "gama donme zaka sawa kanka matsala ka faɗi",
"body": "Yehoash ya yi amfani da wannan tambaya don gargaɗin Amaziya kada ya kai masa hari. AT: \"don kada ka jawo wa kanka matsala kuma a sha kaye\" (Duba: figs_rquestion)"
}
]