ha_2ki_tn_l3/24/13.txt

18 lines
902 B
Plaintext

[
{
"title": "da sarki Suleman ya yi ",
"body": "Kuna iya son fassara wannan don mai karatu ya fahimci cewa wataƙila Suleman ya sami wasu sun taimaka masa ya yi wannan. (Duba : figs_explicit)"
},
{
"title": "Ya ɗauki 'yan zuwa zaman talala daga dukkan Yerusalem",
"body": "Anan \"Yerusalem\" ma'anar kalmomin ne ga mutanen da suka rayu a wurin. Kuma, \"dukka\" halitta ce. Yana nufin duk mahimman mutane AT: \"Nebukadnezza ya kwashe dukan manyan mutane daga Yerusalem\" (Duba: figs_hyperbole da figs_metonymy)"
},
{
"title": "yan fasaha da maƙera",
"body": "\"mutanen da suka san yadda ake yin da kuma gyara abubuwan da aka yi daga ƙarfe\" "
},
{
"title": "Babu wanda aka bari sai fakirai na ƙasar.",
"body": "Wannan za a iya fassara shi azaman ingantaccen bayani. AT: \"Kawai mafi talauci a ƙasar har yanzu sun ci gaba da zama a can\" (Duba: figs_doublenegatives)"
}
]